Announcement

Collapse
No announcement yet.

DELL 24" ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DELL 24" ตอนนี้ราคาเท่าไหร่ครับ

อยากได้นะเนี้ย มีเงินเก็บนิดหน่อย เลยอยากจะเปลี่ยนครับ ใครพอรู้บ้างอ่ะ

ผมยังใช้ 22 นิ้วอยู่เลย

ผมว่า 24 ตอนนี้แพงอยู่ครับ แล้ว เพิ่มมาอีก 2 นิ้วเอง ราคาต่างกับเป้นหมื่น เลยอ่ะ

ตอนนี้ 22 นิ้ว หมื่นต้นๆเอง

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
      ผมยังใช้ 22 นิ้วอยู่เลย

ผมว่า 24 ตอนนี้แพงอยู่ครับ แล้ว เพิ่มมาอีก 2 นิ้วเอง ราคาต่างกับเป้นหมื่น เลยอ่ะ

ตอนนี้ 22 นิ้ว หมื่นต้นๆเอง
      หลอดภาพต่างกันมากครับ
      22 นิ้ว ทุกตัวในโลก ใช้ Panel TN
      24 นิ้วของ Dell ใช้ Panel S-PVA เหมาะกับการดูหนังครับ และมุมมองยังกว้างกว่าถึง -89/+89 องศาครับ ในขณะที่ TN นั้น มุมมองแคบกว่าเยอะครับ มองผิดมุมนิดเดียว สีเพี้ยนแล้ว

โดยส่วยตัวก้อใช้อยู่นะครับ Dell 2407WFP-HC ราคาประมาณ 23k ครับ

Comment

Dell 20" บางตัวก็ใช้ S-IPS นะครับ panel เดียวกับ apple

24" รู้สึกจะ 23000 ครับ ถ้าจำไม่ผิด

Comment

ลองแล้วจะลืมจอ TN ไปเลยล่ะขอรับ

Comment

24 นิ้ว 23000 ครับ เพิ่งสั่ง ชอบมากครับ

Comment

สั่งที่ไหนครับ เดี๋ยวเงินค่า job ออกจะไปสอย อิอิ

Comment

แต่เอามาแล้วต้องใช้ให้คุ้มนะท่าน เพราะถ้าเป็นแบบผมละแย่เลย

อุตส่าห์ขาย 22 ตัวเก่า มาซื้อตัวนี้ แต่ตั้งแต่เอามา ยังรู้สึกว่าใช้ไม่คุ้มเลย งานดันมายุ่งตอนนี้อีก เซ็งเลย ^^"

Comment

ท่าทางจะคุ้มครับ ผมนั่งหน้าจอทั้งวัน -_-" ทำงานหลังขดหลังแข็ง

Comment

Working...
                  X