Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom ตัวที่ไม่ใช่server...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom ตัวที่ไม่ใช่server...

เห็นบอกว่า เจ้าPhenom (อ่านว่า ฟรีขนม) จะออกประมาณเดือน 11-12

เป็นไปได้ไหมว่าจะเลื่อนแล้วเลื่อนอีก เหมือนที่เคยเป็นมาน่ะคับ

แล้วคิดว่าประสิทธิภาพจะดีเหมือนที่เค้าพูดกันไว้รึเปล่า

ถ้ามันเลื่อนไปอีก ผมว่าเตรียมตัวเจ๊งครับ เพราะตอนนี้ ผมเห็นราคาของintelลดลงเรื่อยๆแล้วครับ

Comment

เหอะๆ ก็คงต้องรอต่อไปล่ะครับถ้ามันไม่มาก็ BE2350 ล่ะ คงเล่นนี่ล่ะครับไม่งั้นเด๋วอินเทลผูกขาด

Comment

ตอนแรกกะว่าจะรอซื้อ Phenom แต่ถ้าออกปลายปี แบบนั้นท่าจะรอไม่ไหวละ

Comment

ผมก็คงไม่ไหวแล้วเหมือนกันคับ

Comment

Working...
          X