Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Notebook ทำ OC ได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Notebook ทำ OC ได้มั๊ยครับ

ใช้ Notebook TOSHIBA Satellite A40 PSA40L-064FK
    อยาก OC มาก ๆ ใครทำเป็นช่วยแนะนำด้วยคับ

มันทำไม่ได้ครับ อย่างมากก้อปรับแต่งเล็กๆน้อยๆ

Comment

อย่างงี้มันต้องลองแล้วมั้ง....แต่มันจะได้มากอย่างที่ตั้งเป้าไว้เหรอ?

Comment

ไม่ได้หรอกครับ (แต่ถ้าใช้โปรแกรมในวินโดวส์ OC เอา ก็อาจจะได้)

ทางที่ดี ใช้เดิมๆดีกว่า เพราะมันร้อนอยู่แล้ว ไป OC จะพังซะเปล่าๆครับ

Comment

บอรด์พังเมื่อไหร่จบเห่...เอิ๊ก

Comment

Working...
          X