Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกะ Quadro อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกะ Quadro อะครับ

เหงมีคน โม การ์ดจอรุ่น ต่างๆอะ ไปเปง Quadro ผมก็เลยสนใจอยากลองทำบ้างอะครับ
    การ์ดจอ ผมเปง 7900 GT ถ้า โม ไปแล้ว จะไปเป็นรุ่นอะไรหรอครับ ช่วยบอกทีนะฮะ ขอบคุณครับ

ลองทำดูครับ ใช้ริว่า จูนเนอร์ทำครับ

ส่วนวิธีไปหาในกระทู้เก่าๆ

Comment

ถ้าแปลงแล้ว จะ เป็นรุ่นอะไรหรอครับ มีตารางเทียบรุ่นไหน ไปรุ่นไหนรึเปล่าอะครับ บอกผมที T#T

Comment

ผมก็อยากลองทำดูครับ ใช้ Inno Ichill 8600GT ไม่ทราบว่าทำได้มั้ย
        เคยลองทำดูเอง เลือก quadro ใน rivatuner พอรีเครื่อง ก็จอดำ ต้องเข้า safe mode แก้ไขตลอด

แล้วก็พยายามอ่านกระทู้เก่าที่ปักหมุดไว้ ที่ทำ 8800GTS เป็น Quadro
        ผมก็ทำตามไม่เป็น เพราะมือใหม่ด้านนี้จริงๆ ถ้าจะมีใครกรุณาทำ step by step ให้ก็จะดีมากครับ

Comment

Working...
        X