Announcement

Collapse
No announcement yet.

รอนานแล้วนะครับเมื่อไร cpu ใหม่ AMD จะมาซะที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รอนานแล้วนะครับเมื่อไร cpu ใหม่ AMD จะมาซะที

ตอนนี้เห็นมีแต่ช้าๆทั้งนั้นเลย มันไม่พอซะแล้วอย่าง x2 5200 มันก็ช้าไปสำหรับปัจจุบันแล้วดูอินเทลสิ Q6600 เขายังออกรุ่นมาต่อเนื่องเลย น้อยใจแล้วนะ

เหอะๆๆๆๆ ย้ายค่ายโลดๆๆๆๆๆ อิอิ

Comment

amd ati ก็งี้แหละ ช้าแต่ต่อยหนัก

Comment

Originally posted by popshock View Post
        ตอนนี้เห็นมีแต่ช้าๆทั้งนั้นเลย มันไม่พอซะแล้วอย่าง x2 5200 มันก็ช้าไปสำหรับปัจจุบันแล้วดูอินเทลสิ Q6600 เขายังออกรุ่นมาต่อเนื่องเลย น้อยใจแล้วนะ
        จะช้าหรือเร็วมันก็ขึ้นกับการเลือกที่จะใช้งานละครับ ผมใช้ 3600 อยู่เล่นเกมส์ก็พอ

เพียงสำหรับผมนะ ก็รออยู่เหมือนกันละครับว่าเมื่อไหรจะออกมาซะทีอยากรู้ว่าจะ

โต้กลับทาง INTEL ได้ดีขนาดไหน (แต่มัยมันนานจังเลย)

Comment

แล้ว be2350 ยังไหม่ไม่พอเหรอคับ

Comment

ช้าในเชิงเทียบ แต่การใช้งานถือว่าเร็วเลยแหละครับ

Comment

Working...
            X