Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ driver mod Audigy หน่อยครับ Remote

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ driver mod Audigy หน่อยครับ Remote

ถ้าใช้ driver mod แล้ว remote จะยังใช้ได้ หรือเปล่าครับ audigy 2 platinum ครับ

อย่าทำเล้ย

Comment

หมายถึง ทำ อะไร หรอครับ - -"

Comment

เดาว่าคงหมายถึง อย่าไปโมฯ เลย มั้ง?
        ผมก็ว่างั้นๆ ตัวก็ตั้งบักเอ้ก
        เสียงเดิมๆ ของ Audigy2 ก็ไม่ได้ขี้เหร่อะไรนะครับ อิอิ

Comment

ขอบคุณที่มาตอบนะครับ ตอนนี้ ทำสำเร็จละ โม ไดรเว่อ เอามาจากลิ้ง ของ ท่าน เรือรบ credits ...
          แล้วก็เอา remote ลงเพิ่มเป็นอันใช้ได้

Comment

ลง creative media source 2 / 3 ก่อน
            http://ccfiles.creative.com/manualdn...LB_2_30_02.exe

Comment

ถามต่ออีกนิดครับท่าน
              ผมโมตามที่ท่านแนะนำทุกอย่างแล้วก็ได้ทุกอย่างที่อยากได้ แจ่มมากครับ
              ติดปัญหาที่อยากถามนิดนึงครับ เรื่องรีโมท เวลาเปิดเครื่องขึ้นมา รีโมทจะยังทำงานไม่ได้ ต้องเข้าเมนู
              รีโมทแล้วก็คลิก enabla ถึงจะทำงานได้ครับ

อยากถามว่าจะทำยังไงเวลาเปิดเครื่องมาใหม่แล้วจะใช้ รีโมทได้เลยครับ

Comment

ขอลอง โหลด ไดรเว่อไปลอง ดูนะครับ

ตอบท่าน zulumon ของผม ลองลง media source เวอที่มากับแผ่นแท้ audigy2 plat
                ลงทับไปตามปกติ ตอนรีบูทเครื่อง มันถามให้ enable กด ครั้งเดียวแล้ว ใช้ได้ปกติเลย
                เดี๋ยวลองของท่าน battlecruiser แล้วจะมารายงานผล ครับ

Comment

ผมใช้ Driver ตัวโม V.233 ถ้าเอา media source ที่มากับแผ่นลงมันจะใช้กันได้หรือเปล่าครับ

ท่านเรือกลับมาแล้ว ตอบด้วยครับ หรือผมจะต้องลง driver remote ใหม่ครับ

Comment

Working...
                  X