Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนโคราชนิดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนโคราชนิดครับ

ร้าน advice มีสาขา หรือตัวแทนจำหน่ายบ้างไหมครับ พอดีอยากได้ เม้า คีย์บอร์ด เคส ลำโพง

ครับ แต่ดูที่เวปอื่น หรือโทรถามร้านอื่นๆแล้ว แพงกว่า เวปนี้เกือบเท่าตัวทุกร้านเลยครับ

เช่น เม้า ที่เวป advice ขาย115บาท ที่อื่นขาย200 เป็นต้น คีย์บอร์ดก็เหมือนกัน advice ขาย

120 ที่อื่นขาย 250+ อัน2อัน ความต่างไม่ค่อยเห็นผล แต่พอดี รวมหัวกันไปซื้อ 2 ร้าน มันก็

หลายชิ้น รวมแล้วส่วนต่าง หลายพันอยู่ เลยอยากถามคนโคราชดู ว่า เวปนี้ มันมีตัวแทน หรือ

สาขา ที่โคราชไหม เพราะพรุ้งนี้จะไปซื้อ คอมที่โคราช มาเพิ่มแล้ว ขอบคุณมากครับ

ที่โคราช ร้านดังๆที่มาจาก กทม. ก้มีแต่ JIB และ HWH ครับ....แต่ร้านอื่นๆที่ขายอุปกรณ์พวกนี้ก้มีหลายร้านนะครับ ต้องมาเลือกดูเองอ่ะ.....
    Last edited by armyman; 24 Jul 2007, 19:46:35.

Comment

โทรถามเขาแล้วเมื่อกี้ เม้า คีย์บอร์ด มีแต่2-300 เคสถูกสุด1000 แต่ในเวป advice ถูกมากๆ

ไม่รู้ทำไมถูกได้ขนาดนั้น (ไม่รู้ประกันเป็นยังไง) อิอิ เห็นของถูกแล้ว กิเลสมันพุ่ง ถ้าไม่มี advice

ที่โคราช คงต้อง ดูตามร้านอื่นๆ หากดูแล้วแพงเกิน อาจจะทนใช้ของเก่าแล้วสั่งทางเวปเอา

ปล.ไม่ได้ งก แต่ส่วนต่างนั้น เปิดร้านตั้งหลายวันกว่าจะหาได้

ปล2. ผมเชียร์ advice ออกนอกหน้าไปรึเปล่านี่ ยังไงก็ขอโทษด้วยครับ แต่ดูในเวปมันถูกจริงๆ

Comment

Working...
      X