Announcement

Collapse
No announcement yet.

Conroe กับ 4 Core ...!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Conroe กับ 4 Core ...!!!

สวัสดีครับ พี่ๆทุกคน ผมมีข่าวเล็กๆ จะมาบอกคนอื้นอาจจะรู้กันมากแล้ว แต่ก็อยากบอก...ว่า เตรียมตัวพบกับ Core 2 Extreme ในเดือน พ.ย. นี้พร้อมกับ Quad-core ที่มี CPU 4 แกนในตัวเดียว ซึ่งจะเปิดตัวในเดืนนี้เช่นกันและจะออกขายกันประมาณต้นๆปีหน้า ( 2007 ) ...ราคาอ้างอิงของ Core 2 Extreme จากหนังสือเล่มหนึ่ง บอกว่า ประมาณ 38K บาท ใครอยากได้เก็บตังกันนะครับ ( ถ้าข้อมูลผิดประการใดขออภัยด้วยนะครับ ). ขอบคุณทุกๆ คนครับ

รู้แล้วงับ

Comment

2 หัวยังไม่ได้ใช้เลย 4 หัวจะมาแล้ว...

Comment

เรอะ

Comment

Originally posted by guru View Post
          2 หัวยังไม่ได้ใช้เลย 4 หัวจะมาแล้ว...
          เหมือนกันเลยครับ พี่นัท

Comment

ยังใช้ 939 อยู่เลยรอรุ่นสุดท้ายของ AMD ออกอะกะจะสอย

Comment

สงสัยผมคงต้องขอผ่าน 2 หัวไปใช้ 4 หัวตอนที่ 8 หัวใกล้ๆจะออกแน่เลย -*- งงมะคับ

Comment

เห็นผลการทดสอบแล้วไม่น่าเล่นคับ

กินไฟเยอะมาก

Comment

ยังใช้ครึ่งหัวอยู่เลย ล้อเล่นนะงับ.. จะรอ 16หัวอะ..

Comment

มีสองหัวอยู่ก็ยังไม่เห็น software อะไรออกมาให้ใช้ประโยชน์จริงๆ จังๆ เลย

Comment

4 หัวก็ ขำๆ คับ กินไฟแค่ 265 W เอง ค๊าบ ใครบ้านปั่นไฟก็ ใช้กันเองละกันท่าน ค่าไฟ ช.ม. จะเท่าราคามาม่าแล้วนั้น

Comment

สงสัยผมคงต้องขอผ่าน 2 หัวไปใช้ 4 หัวตอนที่ 8 หัวใกล้ๆจะออกแน่เลย -*- งงมะคับ
                        งงครับ T_T

Comment

Originally posted by dual_core View Post
                          งงครับ T_T
                          ก็คือว่า ถ้า 16หัวมา จะซื้อ 8หัวไง งุงิ

Comment

2 หัวออก 1 หัวก็ลดราคา
                            4 หัวออก 2 หัวก็ลดราคา
                            8 หัวออก 4 หัวก็ลดราคา
                            16 หัวออก 8 หัวก็ลดราคา

งั้นรอๆๆ

Comment

หัวเบ็นซ์ อิอิอิอิอิ

Comment

Working...
                              X