Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใอ้คนนี้มันคุยว่ามันลากได้ 564 X 6 มาดูที่มันโม้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใอ้คนนี้มันคุยว่ามันลากได้ 564 X 6 มาดูที่มันโม้ไหม

ome_pleankong@hotmail.com
    ใอ้เนี่ยมันเอามาบอกว่ามันลากได้
    ผมว่ามันไปก๊อปมาจากเวปนะเพราะมันมีตรง ID ด้วยพี่ว่าไง
    พี่ว่ามันไปขโฒยของชาวบ้านมาหรือมันโฒ้ตัดต่อเมลเข้าของที่ให้ผมดูคือ ome_pleankong@hotmail.com

564 X 6 ได้ 3.38G เอง อะ --"

Comment

เหอะๆๆ แค่ 3.38 เองครับ มันแปลกมากเหลอครับ
      รบกวนผู้รู้ช่วยเพิ่มเติมด้วยครับ

Comment

มันแปลกตรงไหนล่ะครับ

Comment

ผมว่ามันทำได้นะ3.38เนี่ย เพราะผมแรมvalue ซิงค์เดิมๆ ยังได้3GHZ เลย แต่ก๊อบมารึเปล่าก็ไม่รู้เหมือนกัน

Comment

ที่ผมไม่ค่อยเชื่อเพราะว่าผมคิดว่ามันก๊อปมาตรงซ๊อกเก็ตทามไมต้องปิดด้วยหละแล้วทามไมข้างล่างต้องมี ID ด้วยหละถ้าไม่ได้ก๊อปมาจากเวป CPU-Z อะพี่ว่าไหม ที่ผมว่าแปลกคือ 564 ไม่เคยเจออะอธิบายคนโง่ทีครับ

ขอบคุณ

Comment

คือที่แปลกใจคือ 564 X 6 มีคนลากใด้ถึง 564 ด้วยหรอครับเคยเจอแค่ 500 เอง(ผมมันโง่อะ)บอกผมด้วยนะครับ

Comment

งืม ไม่รุผมรู้มาแบบผิดๆรึป่าวนะ แต่เคยรู้มาว่า

ตัวคูณน้อย บัสก็ยิ่งปรับได้เยอะ
                ตัวคูณเยอะ บัสก็ปรับได้น้อย

และมันเป็นอีกเหตุผลนึงว่าทำไมเราต้องทดแรม

ส่วนที่ถามมาว่าเค้าก็อปมามั้ย มะเหงจะสนใจเลยครับ ยอดฝีมือ Photoshop อยู่เว็บนี้ตั้งหลายคน
                ทำไปก็มะมีประโยชน์ จริงป่ะ

Comment

E6300 เค้าลากกันถึง 600 มาแล้วนะครับ ลองไปดูที่ vmod ได้ครับ 564 นี่หมูๆเลยครับถ้า cpu ไม่ตันนะ

Comment

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=158126

Comment

ตาม id ในรูปเลยเน้อ

Comment

Originally posted by dewiez View Post
                        ตาม id ในรูปเลยเน้อ
                        เริ่มงงหละตกลงมันของท่านใช้ไหมอะ

Comment

ลากได้จริงคับ
                          แต่ไอนั่นลากเองรึป่าว ก็ไม่รู้ -*-

Comment

ครับผมไปรู้มาลากเองจริงครับคนนี้เก่งจริงขอนับถือเลยครับลองแอ้ดไปคุยกะเค้าดิเขาที่พี่โอม

Comment

บัสสูงอยู่ที่ทั้ง 2 อย่างอะ M/B กับ CPu ถ้าอย่างนึ่งไปอีกอย่างไม่ไปก็จบ !

Comment

Working...
                              X