Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATT VS nvidia ผมคิดไปเองรึเปล่าว่าผลมันแปลกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATT VS nvidia ผมคิดไปเองรึเปล่าว่าผลมันแปลกๆ

มันเกิดจากอะไรครับเนี่ย จะซื้อการ์ดจอเจอผลหยั่งงี้งงเลย
    กำลังตัดสินใจว่าตัวไหนแรงและคุ้มค่าระหว่าง 8800 GTS 320MB OC กับ HD 2900XT 512MB

HD 2900XT 512MB บางครั้งก็แรงกว่าอย่างชัดเจนบางครั้งก็ร่วงจนพูดไม่ออก
    มันเกิดจากอะไรครับ และผมควรใช้ตัวไหนดี

ดูข้อมูลได้จากที่นี่นะครับ http://www.gamespot.com/features/6173135/p-7.html

ยิ่งผลของเกม S.T.A.L.K.E.R ยิ่งน่ากลัว
    http://www.gamespot.com/features/6173135/p-3.html
    Last edited by warod28; 24 Jul 2007, 22:24:49.

ชอบอันไหนเอาอันนั้นครับ

Comment

ซื้อมาเล่นเกมส์ไม่ได้ซื้มาดูผมเทสครับ

Comment

ชอบอันไหนเอาอันนั้นเลยคับ แรงทั้งคู่
        HD2900XT แรงกว่ามากคับ
        แต่แพง+กินไฟ ไปหน่อยสำหรับผม -*-

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ซื้อมาเล่นเกมส์ไม่ได้ซื้มาดูผมเทสครับ

Comment

มันอยู่ที่คนใช้ด้วยล่ะครับ

แต่ส่วนตัว จ่ายเท่ากัน

ผมขอเลือก HD2900XT ดีกว่า ถ้าจะให้ไปชื้อ 8800GTS...

เพราะ Spec ของ HD2900XT กินขาดทุกด้าน แม้นผลเทสจะขัดตาไปเสียหน่อย แต่เมื่อไดรเวอร์มันสมบูรณ์กว่านี้ ผมเชื่อว่ามันต้องดีกว่านี้แน่ ๆ

ATi จุดอ่อนอยู่ที่ไดรเวอร์มาตั้งแต่ใหนแต่ไรแล้ว..

Comment

ผมเทสกับเล่นเกมส์จิงๆบางครั้งมันก็ไม่มีผลกับเกมส์บางเกมส์นะในความคิดผม

Comment

รอให้ HD2900Xt มันพร้อมก่อนครับ รับรอง หึหึ

Comment

แล้วแต่ชอบเถิดโยม

Comment

Driver ออกมาใหม่ ตอนนี้ ก้อแรงขึ้นทีละนิดละหน่อย สำหรับ 2900XT lol

Comment

HD 2900 XT

Comment

ไม่ทันไร NVIDIA ปล่อยข่าว series 9 มาขู่ล่ะ - -" จะซื้อของพวกนี้จะกระทำการใดใจต้อง*****มครับ
                        ซื้อเ็สร็จรีบกลับบ้าน ห้ามมองร้านอื่นรุ่นอื่น เด๋วเขว อิอิ

Comment

Working...
                        X