Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชุดนี้ OC ไกลไหมคับ แล้วมีอะไรที่ไม่เข้ากันบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชุดนี้ OC ไกลไหมคับ แล้วมีอะไรที่ไม่เข้ากันบ้าง

ชุดนี้ OC ไกลไหมคับ แล้วมีอะไรที่ไม่เข้ากันบ้าง

E6550
    Gigabyte P35-DS3P
    Corsair XMS2 2GB (2x 1GB) DDR2 800
    WD 160GB SATA-II (Raid 0*2)
    ASUS EN8800GTX
    ThermalTake ToughPower 700W
    THERMALRIGHT ULTRA 120
    THERMALRIGHT HR-03 PLUS

แรมนี่ต้องเปลี่ยนเป็นของ Geil ultra ไหมคับ มันดีกว่ากันรึเปล่า

ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณคับ

ต้องลอง o/c ก่อนนะ ถึงจะรู้ อาศัยดวงด้วย
    ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยน อะ Corsair XMS2 นะดีแล้ว มีประกันแรมใหม้ด้วย

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ต้องลอง o/c ก่อนนะ ถึงจะรู้ อาศัยดวงด้วย
      ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยน อะ Corsair XMS2 นะดีแล้ว มีประกันแรมใหม้ด้วย
      แล้วปกตินี่น่าจะไกลกว่าเท่าไหร่คับ

สำหรับผม 3G ก็โอเคแล้วครับ

Comment

Originally posted by happypig View Post
        แล้วปกตินี่น่าจะไกลกว่าเท่าไหร่คับ

สำหรับผม 3G ก็โอเคแล้วครับ
        จากการดูแล้ว 3.5G อะ (เดา)
        บัส 500 นะ หิหิหิ

Comment

โอ้ ก็หรูตายเลยอ่ะจิคับ

Comment

ทำไม่สเปค เหมือนคุณ arsch เลย คุ้นๆจัง อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ทำไม่สเปค เหมือนคุณ arsch เลย คุ้นๆจัง อิอิ
              พิมพ์นิยมมั้งคับ

Comment

Working...
              X