Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันทิพ ร้านไหนที่ทุกท่านคิดว่าดีที่สุด???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พันทิพ ร้านไหนที่ทุกท่านคิดว่าดีที่สุด???

หาข้อมูลครับ ถ้าจะไปซื้อร้านไหน ที่ทุกท่านคิดว่า ดีที่สุด บริการดี สินค้าดี ไม่มีตุกติก

[กรณี JIB เป็นตัวอย่าง แบบนี้ มะเอา มะเอา]

ศุกร์นี้จะเข้า พันทิพ แย้ว งุงิ
    Last edited by Expgamez; 25 Jul 2007, 08:09:12.

จะถอยเครื่องแล้วเหรอท่าน แหะๆไม่ได้แวะเข้ามา ocz หลายวันเหมือนกันครับ

Comment

ครับท่านข้าว งิงิ เจอกัน อีกแล้ว คนคุ้นเคย หุหุ

Comment

ผมว่า tk jedi ส่วนตัวผมว่าประกอบเองดีกว่า เลือกของเอาประกันดี ๆ หน่อย ก็ ok

Comment

ผมเอาร้านนี้ครับ
          http://www.busitek.com

Comment

แนะนำ tk อีกเสียงครับ แต่อย่าไปเสาร์-อาทิตย์เลยนะ ลูกค้าเค้าเยอะจริงๆ

Comment

TK jaaa

Comment

ไม่ค่อยได้ไปซื้อที่พันทิพย์ แต่เช็คราคาจากเว็บนี้ http://www.busitek.com
                ดูแล้วราคาไกล้ความเป็นจริงดี แล้วเขาก้อ update ตลอด เลยเข้าไปดูราคาเรื่อยๆ
                เพื่อจะได้เทียบกับร้านอื่น

Comment

ผมว่า TK เจได ก็ดีนะ ให้คำแนะนำดี ไม่มีหลอกกกขายเลย จริงๆ

Comment

พีซีเอาเลทครับของถูกดี อัพราคาตลอด สินค้าส่วนใหญ่เป็นประกันของคอม7 ครับ

Comment

ในพันทิพย์มีหลายร้านเลย แต่มีสาขาเยอะๆก้อ MD H/W N/C ที่เห็นมีเยอะ ส่วนผมอยู่แถวรังสิตเลยสะดวกซื้อที่ เซียร์ มากกว่า แต่ก้อไม่พ้นไปยืนสั่งของร้าน JIB เหมือนเดิม ถ้าเรียกให้เค้าเอาของทุกชิ้นที่จะซื้อมาดูก้อไม่มีปัญหาแล้วครับ พาเพื่อนที่ดูอุปกรณ์คอม หนึบไปซักคน จะได้ช่วยดูให้ อิอิ

Comment

โดยส่วนตัวผมชอบ TK ครับบริการดีกะว่าวันนี้จะไปสอย X2 4000+ ฃักกาหน่อย

Comment

ขอโทษทีครับดันเบิ้ลไป
                          Last edited by boonx22; 25 Jul 2007, 14:04:36.

Comment

Comseven Dcom Synnex เข้าได้หมด

Comment

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับผม!!!

Comment

Working...
                              X