Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต่างกันยังไงครับBE-2300 กับ X2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต่างกันยังไงครับBE-2300 กับ X2

ดูไม่เป็นจิงๆ

กล่องมันก็เขียนบอกไม่ใช่เหรอครับ

Comment

ข้างกล่อง ค่อนข้างจะระบุได้ชัดเจนครับ...

X2 3600+ (65nm) 65w

BE2300 (65nm) 45w

Comment

แล้วจิ้งจก เนี้ย ทำไหมถึงต้องมาเกาะตรงกล่อง AMD ด้วยเนี้ยหรือว่าเป็นรุ่นใหม่ สักลายจิ้งจก ขลั่งขึ้นแล้ว OC ได้ไกลขึ้นกว่าเดิม แน่ๆเลย อิอิ เพิ่มเติมครับ X2 3600+ มัน 1.9 Ghz ดูตรงสติกเกอร์ บนฝากล่อง ตอนลองเครื่องเอาโปรแกรม cpu-z ลงแล้วเปิดดูก่อนรับเครื่องก้อดีครับ รายละเอียดแน่นอนดี อิอิ

Comment

ถ้ามี 2 หาง หล่ะก้อ แหล่มเลยครับพี่น้อง AMD

Comment

อันนี้เกินมาครับพี่น้อง
            ถ้ามี 2 หาง หล่ะก้อ แหล่มเลยครับพี่น้อง AMD

Comment

อ๊ากกก จิ้งจก อยากกิน !!

Comment

ดีนะที่ไม่เอาตุ๊กแกมาอ่ะ อิอิอิ
                ไม่งั้น...

Comment

มันทำมาเพื่อไว้ลากสินะคับ bm 2300 เนี่ย

Comment

ทำมาเพื่อประหยัดพลังงานไม่ใช่เหรอครับ - -

Comment

แจ่มครับ ชอบ

Comment

มีใครสอยมาลองบ้างหรือยังครับไอ้ EB-2350 อยากเห็นผลการทดสอบเพื่อตัดสินใจนะครับ

Comment

Working...
                        X