Announcement

Collapse
No announcement yet.

เราต้องทำไงบ้างครับถึงจะ Load Bit ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เราต้องทำไงบ้างครับถึงจะ Load Bit ได้

คือต้องใช้ net แบบไหนครับ

ผมใช้ไม่เป็นอะครับ รบกวนผู้รู้จริงช่วยทีครับ

ผมคิดว่าความเร็วขั้นต่ำน่าจะเป็นไฮสปีด 512 เค ครับ
    -----------
    เคยลองกับ 256 เคแล้วโหลดเป็นชาติเลยครับ
    -----------
    มีเน็ต มีโปรแกรม แนะนำ bitcomet แล้วกันครับง่ายดี
    -----------
    แล้วเข้าไปสมัครเว็บ torrent ครับ แล้วเขาจะบอกวิธีใช้เองล่ะครับ
    -----------
    ก่อนอื่นหาเน็ทแรงๆก่อนเลยครับ

Comment

แล้วก็เตรียมตังจ่ายค่าไฟด้วยครับ

Comment

ไฮ้สปีด อ่ะ 256 ขึ้นไป

หรือแค่ 256 ก็ได้

Comment

ผมเคยโหลดเกมจากบิทเนี่ยละครับ เกม call of duty 3.53GB เนตผม 256kbp โหลด
          3วันกว่าจะเสร็จ อิอิ

Comment

ผมอยู่บ้านนอกครับ (ชลบุรี) สัตหีบ ติดทะเล ตอนนี้ใช้แต่ Net TTT-Online 256K รายเดือนครับ

แค่เรา load program มาใช้ได้เลยหรอ ผมยัง งงๆ กับตัว load อะครับ ><"

Comment

สงสัยต้องไปสอนที่บ้านซะแล้ว

Comment

กรรม มันเกี่ยวกันหรือเปล่าครับว่า net ADSL 256K มันไม่ให้ load bit

Comment

Originally posted by viewsakura View Post
                  กรรม มันเกี่ยวกันหรือเปล่าครับว่า net ADSL 256K มันไม่ให้ load bit
                  ไม่เกี่ยวครับ

Comment

ทิปการใช้งาน BitComet
                    http://www.pantip.com/tech/software/...SA2022522.html

Comment

Working...
                    X