Announcement

Collapse
No announcement yet.

external box กับ notebook

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• external box กับ notebook

external box HD 3.5 ใช้กับ notebook ของผมผ่าน usb ขึ้นหน้าจอฟ้าเลยครับ ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไร ผมโทรหาศูนย์แล้วเขาบอกว่าเป็นที่ windows ของผมครับ เพื่อน ๆ ใช้งานได้ปกติหรือเปล่าครับ

ผมใช้กล่องของจีน HDD Seagate 80GB Windows XP โน๊ตบุ๊ค acer/benq ใช้ได้ปกติครับมันจะมองเห็นเป็น USB 2.0 External Harddrive ครับ

Comment

ผมใช้ 3.5" 250Gb WD แบ่งเป็น 3 ไดร์ฟ ใช้มานานแล้ว ไม่เคยเจออาการจอฟ้าแบบนี้เลยคับ
      ลองลง Windows ใหม่รึยังคับ

Comment

Working...
      X