Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASRock ALiveNF6G-VSTA ดียังไงครับ เห็นหลายคนแนะนำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASRock ALiveNF6G-VSTA ดียังไงครับ เห็นหลายคนแนะนำ

ผมก็สอยมาให้คนรู้จักแล้วอ่ะ อยากรู้ครับ

คุ้มค่าไงครับ

Comment

คุ้มค่าต่อราคาจริงๆครับ

Comment

คุ้ม ครับ

Comment

Originally posted by Mbell View Post
          ผมก็สอยมาให้คนรู้จักแล้วอ่ะ อยากรู้ครับ
          ประสิทธิภาพ/ราคา ผมยกให้ เป็นที่ 1 ครับ

Comment

ถูก ครับ

Comment

ถูกดี ใช้งานเดิมๆ ไม่มีปัญหา
              ถ้าขา o/c ก็คงจะไม่ค่อยใหว นะ

Comment

ณ ตอนนี้ ใช้ตัวนี้น่าน่าจะดีกว่าครับ ALiveNF7G-HD720p R3.0 ราคาแพงกว่า 300 แต่มีดีที่ NorthBridge และ South Bridge ครับ Overview โดยรวมแล้ว เป็นต่อมากครับ

Comment

เอาเป็นว่า ซื้แล้วคุ้มค่ากับเงินที่เสียไปจ๊ะ

Comment

Working...
                  X