Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD 2600XT มันยาวกว่าปกติขนาดไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD 2600XT มันยาวกว่าปกติขนาดไหนครับ

เหนมีคนบอกว่าHD 2600XT มันยาวอ่ะครับแลวมันยาวมากกว่าปกติเยอะมั้ยครับ

9.5 นิ้วคับ HD2600XT heatsink 1 slot

Comment

ปกติที่ว่านี่คือเอาไปเปรียบเทียบกับตัวไหนหละครับ

Comment

ก็ galaxy gforce8800 ก็ได้งับ

Comment

ตามรูปครับ และอีกรูปเทียบกับ XFX 8600GTXXX

Comment

อีกรูปสำหรับ 8800 ที่ท่านขอครับ

Comment

ท่านข้างบนนี่รู้สึกมีหลายรูปจังนะ ถ้ามีอีกซักรูปล่ะก็อาจมีเรื่อง (เรื่องขอซื้อต่อ 555+)
              อิจฉาตาร้อนนน

Comment

ขอบคุณนะครับ ^^

Comment

ยาวพอๆ กับ 8800GTS เลยแฮะ

Comment

Working...
                  X