Announcement

Collapse
No announcement yet.

fitting 3/8" thread to 1/2" ที่ไหนมีขายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• fitting 3/8" thread to 1/2" ที่ไหนมีขายครับ

fitting 3/8" thread to 1/2" ที่ไหนมีขายครับ พอดีอยากจะเปลื่ยนมาใช้ ท่อ1/2" ดูบ้างครับ
    เห็นบอกว่ามีแถวคลองถม มันอยู่ส่วนไหนเหรอ

บริเวณคลองถมพลาซ่านะ(ไม่รู้เรียกถูกปะ)
    ร้านจะอยู่ฝั่งติดถนนเลย ด้านนอกสุด
    อยู่ใกล้ๆกะ KFC

Comment

Originally posted by monkomoro45 View Post
      บริเวณคลองถมพลาซ่านะ(ไม่รู้เรียกถูกปะ)
      ร้านจะอยู่ฝั่งติดถนนเลย ด้านนอกสุด
      ขอบคุณครับท่าน monkomoro45 เคสใช้ดีรึเปล่าครับ
      เดี๋ยวลองเรียกtaxiไปดู ไปเองไม่ถูก-*-

Comment

Originally posted by monkomoro45 View Post
        แจ่มคับ ไว้ไปเดินดูมั่ง ไม่ทราบว่าฟิตติ้ง 1/2 เกลียวจี4 ก็มีใช่ไหมคับ ของนอกแพ้งแพง..อิๆ

Comment

ลองดู ครับ ที่ผมเจออยุ่ ใกล้ ศาลเจ้า ในคลองถมนั้นแหล่ะ มีหลายขนาดเลย

Comment

Working...
          X