Announcement

Collapse
No announcement yet.

copy ได้ไม่ 100%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• copy ได้ไม่ 100%

แต่ถ้าไดร์ทที่อยู่ใน HD ตัวเดียวกันไม่มีปัญหาเลยอ่ะครับ

คือผมลอง copy file rar จากอีก hd ไปอีก hd แต่ว่ามันกลับคลายซิบไม่ได้

ใช้ bitcomet check file ก็ไม่ครบ 100% ได้แค่ 50 กว่าๆเอง

ผมลองเทส hd ลองไปเสียบเครื่องอื่นก็ไม่เป็น ลองเอาแรมเครื่องอื่น

มาเสียบก็เป็นเหมือนเดิม แต่เอาแรมไปเสียบเครื่องอคนอื่นกลับ

ไม่มีปัญหาอะไร T-T วอนผู้เชี่ยวชาญหน่อยนะครับ เดือดร้อนใจจริงๆ

Last edited by maiaowna; 26 Jul 2007, 02:38:38.
Working...
X