Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีการ write CD DVD แผ่นแท้ ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีการ write CD DVD แผ่นแท้ ทำไงครับ

คืออยากทราบวิธี write CD DVD แผ่นแท้ ที่โดน Protect ครับว่าจะใช้อะไรตรวจสอบและแก้ไขให้สามารถ write ได้บ้างครับ
    ป.ล. มีวิธีใช้โปรแกรมด้วยจะเป็นพระคุณอย่างสูงเลยครับ

isubuster 1.9 แก้ก่อน
    หรือ ใช้nero 7 copy แผ่นที่ protect ได้เลยแต่ต้องมีเทคนิค

Comment

มีที่เข้าใจมากกว่านี้ไหมคับ

Comment

ถ้าเป็น cd ลองใช้ prgram Isobuster ถ้าเป็น DVD ใช้ Program DVD decrypter ดูครับ ใช้ไม่ยากครับ หรือลองพวก program cloncd ครับ ลองหามาเล่นดู

Comment

Working...
        X