Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นCDที่กันไรท์ไว้ จะมีวิธีที่จะแก้ให้สามารถไรท์ได้มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นCDที่กันไรท์ไว้ จะมีวิธีที่จะแก้ให้สามารถไรท์ได้มั้ยคับ

คือว่าผมได้แผ่นหนังมาอ่ะคับ เป็น DVD ถ้ายังไม่ได้เปิด nero ก็สามารถดูได้ตามปกติ แต่พอเปิด nero แล้วมันจะเปิดแผ่น ไม่ได้อ่ะคับ แบบนี้เค้าเรียกว่ากันไรท์ไว้ใช่มั้นคับ แล้วพอจะมีวิธีที่จะสามารถไรท์ได้มั้ย

ผมใช้โปรแกรม IsoBuster อยู่อ่ะครับ
    ก็ใช้ดีนะ

Comment

Alcohol 120% อาจจะ copy ได้

Comment

ใช้โคลน CD/DVD จิครับ สบาย ๆ

Comment

Working...
        X