Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการเลือกกาดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการเลือกกาดจอครับ

ถ้าจาเล่นเกมพวกซิม วินนิ่ง แฮรี่ ไรพวกนี้อ่ะครับ แต่ไม่ได้เล่นแบบเอฟเฟกอลังการอย่างพวก lostplanet (เปิดgraphicหมดนะครับ) ควรเอาประมานไหนดีครับ

ป.ล.ขอที่เข้าได้กับบอดGigabyte GA-965P-DS3นะครับกำลังจาซื้อคอมใหม่อ่ะครับ
    Last edited by sunseat; 26 Jul 2007, 20:43:24.

บอกงบ อะท่าน เดี๋ยวท่านต่อไป จัดตามงบที่ตั้งใว้ให้ นะ OK

Comment

ก็เอาแบบไม่เกิน10000 +ลบได้ 15000 อ่ะครับ

Comment

งั้นอัด GF 8800 GTS 320Mb ไปเลยมะดีกว่าเหรอ อดออมอีกนิด 16000 กว่าๆเนี่ยแหละมั้ง
        ถ้าผิดพลาดขออภัยด้วย

Comment

ขอบคุนคร้าบแต่ขอ พวกที่ตอนนี้เค้าเล่นกันแล้ว clockได้คุ้มด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by sunseat View Post
            ขอบคุนคร้าบแต่ขอ พวกที่ตอนนี้เค้าเล่นกันแล้ว clockได้คุ้มด้วยนะครับ
            ตุ้มมหาคุ้มเลยครับตัวนี้อะ

ไม่รู้จะพูดว่าคุ้มและดีไม่มีกว่านี้อีกแว้ว

ลองดูสกอร์จิครับมันลากได้ดีมากๆ

Comment

8800 GTS 320MB หมื่นต้นๆ 10000.- ถึง 12000.-

Comment

ตามด้านบนเลยครับ

Comment

เหอๆ ....... เล่นเกมส์ไม่อลังการ แต่มีงบ อลังการ ผมล่ะ งง กับ จขกท -*- งั้นเอา 8600GT ไปก็พอคับ เล่นได้ทุกเกมส์ที่กล่าวมา ถูกกว่าเท่านึง เหอๆ

Comment

Working...
                  X