Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าถ้าจะเปลี่ยน dvd-rw internal ของโน็ตบุ๊ค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าถ้าจะเปลี่ยน dvd-rw internal ของโน็ตบุ๊ค

อยากรู้ว่าที่พันธ์ทิพมีร้านรับเปลี่ยนหรือป่าว อยู่ชั้นไหนครับ...และราคาประมาณเท่าไหร่
    ใครทราบช่วยหน่อยครับ...ขอบคุณครับ

มีครับ ราคาน่าจะประมาณ 1,800+ บาท
    ผมไม่ค่อยได้ไป 1000Tip รอท่านต่อไปบอกร้านนะคับ

Comment

Originally posted by poon4209 View Post
      มีครับ ราคาน่าจะประมาณ 1,800+ บาท
      ผมไม่ค่อยได้ไป 1000Tip รอท่านต่อไปบอกร้านนะคับ
      ขอบคุณครับ...ใครทราบช่วยทีครับ...

Comment

คือผมใช้ acer aspire 5500 ครับ
        ตัวไดร์ดีวีดีมันใส่กันได้กับทุกรุ่นป่าวครับ..หรือเป็นเฉพาะรุ่น

Comment

ผมว่า เดี๋ยวนี้น่าจะใช้ร่วมกันได้แล้วนะคับ

Comment

ซีดีมันไม่อ่านครับครับ อยากเปลี่ยนเป็นดีวีดี ใครพอทราบร้านบ้างมั้ยครับ....แล้วราคาด้วย

Comment

ไดร์ฟเปลี่ยนได้หมดครับ ร้านรับเปลี่ยน ผมเห็นไม่กี่ร้านเองนะครับ แต่ที่เห้นมีก็ ชั้น 3 ฝั่งซ้ายอ่ะครับ

หรือไม่ก็ โซนหลังจะมีอยู่เยอะเลยครับ

Comment

Working...
              X