Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวัสดิภาพของMBกับนน.ของultra120 extreme

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวัสดิภาพของMBกับนน.ของultra120 extreme

เคยมีคดีเกิดขึ้นไม๊คับที่บอรด์ทรุดเพราะซิงค์หนักเกินทำใหซิงค์้ตกมาทับการด์จอตายอนาถ ผมเสียวๆเลยแขวนมันเอาไว้ มีใครทำอย่างผมไม๊ครับหรือผมคิดมากไปเอง
    Last edited by pik; 26 Jul 2007, 21:54:27.

ที่เคยได้ยินก็คือ หนักเกินทำให้บอร์ดงอ แต่หลุดลงมาทับซิงค์นี่

ได้ยินแล้วเหวอครับ เหอเหอ.....

Comment

ถ้าตกมาจริงคงอนาถทั้งเครื่อง เหอๆ
      แต่คงไม่ถึงกับโครมหรอกคับ ไม่งั้นเค้าไม่ออกรุ่นนี้มาหรอก(มั้ง)

Comment

ถ้าเป็นบอร์ดที่ฝาหลัง และใส่ขาล็อคซิงก์แน่น ไม่น่ามีปัญหาหรอกคับ

แต่ถ้าบอร์ดไม่มี หรือไม่ใส่ฝาหลังก็ไม่แน่...เมี๊ยว!!

Comment

Originally posted by dewiez View Post
          ถ้าตกมาจริงคงอนาถทั้งเครื่อง เหอๆ
          แต่คงไม่ถึงกับโครมหรอกคับ ไม่งั้นเค้าไม่ออกรุ่นนี้มาหรอก(มั้ง)
          แต่เหมือนเค้าออกแบบมาให้วางในแนวนอนมากกว่านะ ใครวางแนวตั้งแบบผมบ้างโชว์รูปหน่อยครับ

Comment

หลุดมาละน่ากลัว (ทุกตัวนั้น ละ)

Comment

แต่กันไว้ดีกว่าแก้นะครับ อิอิ

Comment

เป็นความคิดที่ดีมากเลย สงสัยผมต้องล่าม TUNIQ ผมมั่งล่ะ ตอนนี้จับเครื่องวางนอนนิ่งๆอยู่ = =*

Comment

ผมจับมันนอนเลยนะครับ กลัวมันหล่นเหมือนกันนะครับ

Comment

วันดีคืนดีมันเกิดเพี้ยนตกลงมา ละไม่อยากคิดเลย ใครใช้รุ่นเดียวกับผมเอารูปมาโชว์หน่อยครับว่า install ยังไงให้แข็งแรง

Comment

ก็ว่าจะหาเคสนอนมาใส่แต่หาเคสนอนที่มันใหญ่ๆมาใส่ไม่ได้ซักทีนี้ซิ จับตั้งมานานจนไม่คิดว่ามันจะร่วงลงมาได้แล้วละ

Comment

^
                        เครื่องท่านหนักถึง 100 โหล ปาวครัยเนี้ย ^^"

Comment

น่ากลัวจริงๆ

- -

Comment

Originally posted by alec View Post
                            ก็ว่าจะหาเคสนอนมาใส่แต่หาเคสนอนที่มันใหญ่ๆมาใส่ไม่ได้ซักทีนี้ซิ จับตั้งมานานจนไม่คิดว่ามันจะร่วงลงมาได้แล้วละ
                            โอ้ว..มันอลังมาก ผมใส่ไอ้เจ้าultra ตัวเดียวล่อไปเกือบ2ชม. แล้วท่านจะมีเนื้อที่เอามือยัดไปไขพวกน๊อตได้ไงครับเนี่ย นับถือๆ

Comment

Originally posted by alec View Post
                              สุดยอดจริงๆ ครับท่าน

Comment

Working...
                              X