Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์กะเค้ามั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์กะเค้ามั่ง

อยู่มาก็นาน เพิ่งจะได้โชว์นี่แหละครับ

พรุ่งนี้ว่าจะไปหิ้วเจ้า Sunbeam 9 Bay

เลยถ่ายของเดิม ก่อนจะเปลี่ยนตัวใหม่

ปล.ใครเข้ามาดูแล้วไม่ Comment ขอให้ขี้แตก...
    รูป 1 ขอโชว์ความไวชัตเตอร์ก่อนแล้วกัน เร็วมากจนหยุดพัดลมได้

ตอนถ่ายพัดลมยังหมุนอยู่นะครับ ที่ 1,700 rpm

Last edited by illusion_tx; 26 Jul 2007, 23:44:32.

เดี๋ยวถ้าประกอบเจ้า Sunbeam 9 Bay เสร็จ จะถ่ายมาลงให้ดูครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปหิ้วจาก TKcom

Comment

งามแต้งๆ อยากได้ซิ้ง บ้าง ช่าย 9500am2 ไหม พี่

Comment

Originally posted by Z_internet View Post
        งามแต้งๆ อยากได้ซิ้ง บ้าง ช่าย 9500am2 ไหม พี่
        Zalman CNPS9700NT ครับ

Comment

สวยงามมากมาย

Comment

กลัวขี้แตกครับ ต้องคอมเมน5555
            สวยดีคับ อยากได้9700ntอยู่เหมือนกัน

Comment

แสงสี แจ่มมั่กๆ

Comment

จะเฮ้ย ถ่ายพัดลมหยุดได้นิ่งงั้นเลยเรอะ

กล้องเยี่ยมมากๆ

Comment

รอชม 9 bay ด้วยใจระทึก

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
                    เดี๋ยวถ้าประกอบเจ้า Sunbeam 9 Bay เสร็จ จะถ่ายมาลงให้ดูครับ
                    เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปหิ้วจาก TKcom
                    เห้นเคสแล้วไม่เข้ากับ cpu mb เลย แต่ถ้าใส่ 9bay คงจะอลังการ

Comment

ชอบซิ้งท่านมากเลย อะ ขอได้ปะ

Comment

งุงิ เ๋ดี๋ี่ยวขี้แตก

Comment

ซิ้ง โดนใจ เท่าไหร่หรอคับ ? ตัวเนี๊ย ขอรู้ไว้ใช่ว่าหน่อยคับ
                          คงไม่ถอยเพราะ จน

Comment

Originally posted by Evangelina View Post
                            จะเฮ้ย ถ่ายพัดลมหยุดได้นิ่งงั้นเลยเรอะ

กล้องเยี่ยมมากๆ
                            Canon IXUS55 ครับผม

Originally posted by โชติก View Post
                            รอชม 9 bay ด้วยใจระทึก
                            หิ้วมาแล้วท่าน หนักโค-ตะ-ระ

Originally posted by b98se View Post
                            เห้นเคสแล้วไม่เข้ากับ cpu mb เลย แต่ถ้าใส่ 9bay คงจะอลังการ
                            กลับมาถึงห้อง ตอน 2 ทุ่มครึ่ง ประกอบเคส + ย้ายอุปกรณ์เสร็จ ปาไปตี 3 แล้ว

เดี๋ยวขอตัวนอนเอาแรงก่อนครับ เหนื่อยมาก มือไม้ระบมไปหมด

เอามือหมุนน๊อต ประกอบเคส ใช้ไขขวงไม่ได้ เพราะว่าหัวน๊อตเป็นพลาสติก บิดแน่นแล้วหัวมันจะบิ่น

ต้องบิดแค่พอตึงมือ

Originally posted by englishmania View Post
                            ซิ้ง โดนใจ เท่าไหร่หรอคับ ? ตัวเนี๊ย ขอรู้ไว้ใช่ว่าหน่อยคับ
                            คงไม่ถอยเพราะ จน
                            Zalman 9700NT จากร้าน TKcom 2,350.- ครับผม

ร้านนี้ใจดีครับ ผมซื้อบ่อย ยังไงเจ๊เค้าลดให้อยู่แล้วครับ

Comment

Working...
                            X