Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีแชร์แรมให้การด์จอของ Notebook ทำยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีแชร์แรมให้การด์จอของ Notebook ทำยังไงครับ

คือตามหัวข้อเลยครับ ผมเข้าไปหาใน bios แล้วไม่เจอครับทั้งๆที่รุ่นนี้สามารถแชร์แรมได้ถึง 128MB

แต่ตอนนี้มันโชว์แค่ 32 MB เองครับช่วยหน่อยครับ

ปล.Notebook \\\\\\\Compaq รุ่น V3433TU ครับ

เด๋วนี้ มานจะเป็น แบบ เรียกการใช้งานเองอะครับ

แต่ก่อนจะมีให้เลือกปรับได้ เด๋วนี้มันจะเรียกตามการใช้งานเครื่องครับ

Comment

เท่ากับว่าใช้งานกราฟฟิกหนักๆแล้วถึงจะเรียกมาใช้หรอครับ

Comment

น่าจะใช่ครับ

Comment

Working...
        X