Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800GTS 320 XXX Edition/Original SLI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800GTS 320 XXX Edition/Original SLI

พี่ๆ คับตอนนี้ผมใช้ XFX8800GTS 320 ถ้าจะทำ SLI แต่จะเอามาเป็นรุ่น XXX Edition ที่แรงกว่าหน่อย มันจะช่วยให้ไอ้ตัวเก่ารุ่นธรรมดา แรงขึ้นอะป่าว ถ้าเอา XXX ไว้บนอะคับ หรือไม่มีผล ต่างคนต่างประมวลผลไป แล้วมันจะเสถียนมัย แล้วถ้า OC ทั้งสองตัวให้เท่ากันละคับมีผลยังไง

เท่าๆกันดีกว่าครับ
    ลากอีกตัวตามไป
    หรือไม่ก็ลดอีกตัวลงมา

Comment

อยากรู้ครับว่ามันแรงกว่า8800GTX ตัวเดียวเยอะไหมครับ หรือแล้วแต่เกม

Comment

ต้องลองดูครับอยากรู้เหมือนกัน

Comment

ถ้าเหลือ ยังไงโยนมาให้ผมมั่งก้อได้ครับ ยินดีรับ ไม่ว่าตัวไหน xxxหรือไม่xxx

Comment

Working...
          X