Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้XP Media Center บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้XP Media Center บ้างครับ

คือผมเพิ่งได้มาครับเป็นของแท้ cd 2 แผ่น อยากทราบว่ามันเสถียรดีไหมครับ แล้วมันต่างกับxpธรรมดายังไงครับ คือผมจะเอามาใช้กับโนตบุ๊ค ไดร์เวอร์ก็เอาของวินโดร์xpลงใช่ไหมครับ

เพิ่มเติมมาตรงโปรแกรมมีเดียอ่ะครับ เสร็จสัพ ไม่ตรงลงเพิ่ม แต่ดูๆจากที่ได้ลองแล้ว ไม่ค่อยเวิคอ่ะ สู้ตัวธรรมดาไม่ได้....

Comment

แม่นอีหลี

Comment

อืดนิดหน่อย เท่าที่เคยลองเมื่อนานมาแล้ว
        ถ้าเป็นของเเท้ก็ใช้เถอะ ยังไงก็อัพเดทเอา
        เดียวเสถียรภาพมันก็จะดีขึ้น หลังจากอัพเดท

Comment

ผมใช้อยู่ใช้มานานเป็นปีแล้วจนถึงปัจจุบันก็ยังไม่พบปัญหาอะไร เสรียรดีครับ (ของผมเถื่อนเป็นตัวเก่าVersion 2002 ถ้าของคุณเป็นของแท้ผมว่าน่าใช้มากครับ.)

Comment

XP pro SP2 รุ่นแรกของเดิมดีสุด พวก 2006 2007 dark ไม่เสถียร ลองมาเยอะละ

Pd 2.8 G
            DDR2 512M 667MHz kingston
            Asus P5B Deluxe
            EN7100GS 128M

Comment

Working...
            X