Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะทำครอสไฟร์x1950pro psuกี่วัตต์ถึงจะเอาอยู่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะทำครอสไฟร์x1950pro psuกี่วัตต์ถึงจะเอาอยู่ครับ

ตอนนี้ผมมีcooler master real power 450w จะเอาอยู่ไม๊ครับ

สเปค E6300@2.8 p5wdh d9gct*2 1h/d 1cdrw 1dvdrw 2fan12" 1fan5" 1card reader 1flobby

ถ้าใช้specตามนี้ psuควรจะต้องใช้กี่วัตต์ครับ

ของ sapphire มันเขียนว่าถ้า crossfire ต้องใช้ 550 watts ขึ้นอ่ะครับ

Comment

ลองดูซิครับ ถ้าคิดจะซื้ออีกตัว พอหรือไม่พอ ไงมันก็ต้อง ทำให้มันทำงานได้อยู่ดี ใช่หรือเปล่าครับ

Comment

คับ ลองดูก่อนครับว่าพอหรือเปล่า ถ้าไม่พอก็เปลี่ยนครับ

Comment

คิดว่าพอนะครับ ของก็ไม่เยอะมากนี่

Comment

พอครับ 450w ใส่ได้2ตัวครับ

Comment

น่าจะพอครับ แต่อาจจะปริ่มๆครับ ลองใช้ตัวเดิมดูก่อนครับ เผื่อไม่ต้องซื้อใหม่ครับ

Comment

ลองใช้ดูก่อน เผื่อพอ

Comment

ต้อลลองใส่เทสดูครับ พอฟัดพอเหวี่ยง นะ
                  น่าจะพอดีแป๊บเลย นะ

Comment

Working...
                  X