Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thermalright IFX-14 กับ 120 Xtreem ไหนเย็นกว่ากาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thermalright IFX-14 กับ 120 Xtreem ไหนเย็นกว่ากาน

Thermalright IFX-14 สูงเท่าไหร่หรอครับแล้วหนักเท่าไหร่หรอครับ
    120 Xtreem สูงเท่าไหร่อ่าหนักเท่าไหร่หรอคับ
    แล้วเจ้า 2 ตัวนี้ตัวไหนเย็นกว่ากานหรอ
    อันไหนน่าใช้กว่ากานครับ
    ใช้แล้วบอร์ดจะแอ่นไหม

ที่แน่ๆ Thermalright IFX-14 เย็นกว่า

Comment

ดูดีๆนะท่าน ว่าใส่เคสท่านได้รึป่าว เพราะว่าผมดูหลายทีแล้ว
      ใส่ไม่ได้ง่ายๆ กะทุกเคสนะครับ แต่ว่าเบากว่า 120 x เยอะครับ

Comment

ผมกลัว 120 X คือมันหนักเลยอยากได้เย็นกว่าเบากว่าอะ

Comment

งั้นนี่เลยครับ HR-01 เบากว่า u-120 x หน่อยนึง

Comment

เราอยากได้เย็นมากๆๆๆๆๆๆๆๆเย็นกว่า 120 X เราไปเจอมา IFX-14 เย็นกว่าแล้ว HR-01 เย็นกว่าป่าวครับ

Comment

มีอากาศเย็นกว่า IFX-14 ไหมเอาเบากว่า 120 X-Treem นะครับ

Comment

คงไม่มีแล้วมั้งครับ อยากเย็นก็เล่นน้ำไปเลยครับ

Comment

น้ำกลัวช๊อตอะ

Comment

บอร์ดรุ่นใหม่ๆ เวลาน้ำย้อยใส่มันก็ตัดแล้ว อ่ะครับ
                    ถ้าประกอบๆดีไม่มีรั่วครับ หุๆ

Comment

แล้วถ้าเล่นน้ำงบ 3 พันเอาไหนดีหละ

Comment

Working...
                      X