Announcement

Collapse
No announcement yet.

Scythe Kama Connect ในพันธุ์ทิพย์มีขายมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Scythe Kama Connect ในพันธุ์ทิพย์มีขายมั๊ยครับ

เห็นทาง OCZ เอามาลงให้ดู ผมว่าน่าใช้ ไม่ทราบว่าในพันธุ์ทิพย์มีร้านไหนขายบ้างมั๊ยครับ ถ้าเป็นร้านที่มีเว็บไซท์ด้วยก็ดี เพราะผมอยู่ ตจว. คงต้องโอนเงินกัน

ยังไม่เห็นร้านไหนเอามาขายเลยครับ

Comment

ผมซื้อแต่มันไม่มียี่ห้อ ขายเป็นกะบะแถวชั้น 4 ไว้ต่อ HDD SATA กับ IDE 350 บาทครับ

Comment

อืมมม น่าสนใจ น่าซื้อมาใช้มั่ง

Comment

Working...
        X