Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Battrey UPS 12V 7.5ah

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย Battrey UPS 12V 7.5ah

ปิดกระทู!@#$%
    Last edited by golum; 13 Feb 2020, 08:43:55. Reason: อับตราง

มีเครื่องขายด้วยมั้ยล่ะท่าน

หานานแล้ว ไม่มีใครกล้าส่งมาเลย

Comment

..
      Last edited by golum; 13 Feb 2020, 08:42:39.

Comment

..
        Last edited by golum; 13 Feb 2020, 08:42:53.

Comment

ดันไปครับ

Comment

ดันให้เห็น

Comment

แปะไว้ก่อน ไปดูเครื่องเก่าที่บ้านก่อน ว่า ใช้เท่าใด แบตเสื่อมมานานหลายปีและ เหลือแต่ตัวเครื่อง ไปดูก่อน อิอิ ปากน้ำใกล้กันๆ

Comment

Originally posted by koonkub View Post
                ดันให้เห็น
                ขอบคุณครับ

Originally posted by fookhunter View Post
                แปะไว้ก่อน ไปดูเครื่องเก่าที่บ้านก่อน ว่า ใช้เท่าใด แบตเสื่อมมานานหลายปีและ เหลือแต่ตัวเครื่อง ไปดูก่อน อิอิ ปากน้ำใกล้กันๆ

เช็คราคาได้เลยครับ แบต 12v 7.5 ไม่มีใครขายถูกกว่านี้แล้ว ครับ อย่างน้อยๆก็ 690 บาทครับ
                ขนาด 12v 7.2 ยัง 590 เลยครับ
                Last edited by golum; 29 Apr 2010, 08:43:34.

Comment

ซื้อมาเก็บไว้เฉยๆมันจะเสื่อมมั้ยนี่ ราคาน่าสอย

Comment

น่าสนใจมาก ๆ

Comment

Originally posted by Go.Gasia View Post
                      ซื้อมาเก็บไว้เฉยๆมันจะเสื่อมมั้ยนี่ ราคาน่าสอย
                      เก็บได้ครับ แต่ต้อง ประจุไฟทุกๆ 3 เดือนครับมิฉนั้น แบตเสื่อมครับ

Comment

7.5 ไฟดับมันอยู่ได้กี่นาทีครับ แล้วมี A เยอะกว่านี้ขายไหมครับ

Comment

Originally posted by NuBoW View Post
                          7.5 ไฟดับมันอยู่ได้กี่นาทีครับ แล้วมี A เยอะกว่านี้ขายไหมครับ
                          ได้ 10-30 นาที ต้องดูด้วยครับมีอุปกรณ์ อะไรบ้างที่ต่อพ่วง
                          a หรือ ah ถ้า ah มีครับ แต่ต้องดูด้วยว่าเครื่อง ups รอรับไหม และราคา ก็ กระโดดไปเลยครับ จาก 7.5 มันจะมา 9 เลยนะครับ ยิ่ง ah เยอะ ยิ่งแพงครับ และ น้ำหนัก ก็ เยอะ ด้วยครับ ค่าส่งก็ อีกราคานะครับ

Comment

ถ้ามันเสียเครมกับใครอ่าครับ ราคาโดนอย่างแรง

Comment

Originally posted by Gladiator5 View Post
                              ถ้ามันเสียเครมกับใครอ่าครับ ราคาโดนอย่างแรง
                              เครมกับผมนี่แหละ ครับ เดี่ยว ผม จะดำเนินการเปลี่ยนให้ เอง

Comment

Working...
                              X