Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ VAIO C23 แล้วตรงขอบจอด้านซ้านและขวามันมืดๆบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ VAIO C23 แล้วตรงขอบจอด้านซ้านและขวามันมืดๆบ้างครับ

มีใครใช้ VAIO C23 แล้วตรงขอบจอด้านซ้านและขวามันมืดๆบ้างครับ ของผมมันมืดๆนิดๆตรงขอบทั้งสองข้างเลยอะครับ มีใครเป็นคล้ายๆอย่างนี้บ้างป่าวครับ

เป็นเหมือนกันครับ VAIO C23 มืดๆที่ขอบล่างซ้ายหวานิดหน่อยต้องลองเปลี่ยนมุมในการมองจะจางลงบ้าง

Comment

เป็นแบบของวิสต้านา มันมีเมนูอยู่ตรงขอบอานะ

Comment

Originally posted by wankub View Post
        เป็นแบบของวิสต้านา มันมีเมนูอยู่ตรงขอบอานะ
        side bar มันด้านขวาน้าาาาาา เค้าบอกมืดซ้าย

Comment

เป็นเหมือนกันครับ สังเกตดูดีๆ ว่าถ้าปรับไปใช้theme แบบ คลาสสิกนี่จาเห็นชัดมาก ทั้งสองฝั่งเลย
          เคยเข้ามาถามในบอร์ดเหมือนกัน เค้าบอกเป็นแสงที่จอส่องมาไม่ถึง(ประมาณนี้)

Comment

ไม่ใช่เพราะ theme ของ vista หรอกครับเพราะตอนนี้ผมเปลี่ยนมาใช้ xp แล้วครับ มันมืดตรงขอบทั้งสองข้างเลยนะครับ

Comment

Working...
            X