Announcement

Collapse
No announcement yet.

LCD 19" ตัวไหนน่าเล่นครับแนะนำหน่อยครับ งบ8000-10000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LCD 19" ตัวไหนน่าเล่นครับแนะนำหน่อยครับ งบ8000-10000

อยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะซื้อ LCD ใหม่ หรือจะแนะนำเป็น > 20" หรือตัวอื่นที่คุ้มค่ากว่าก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

ลอง Samsung 931c ดูสิครับ ถ้าชอบแบบธรรมดา ตอนนี้ผมก็ใช้อยู่ แจ่มมมม

Comment

งบขนาดนี้น่าจะได้ BenQ FP222W 22นิ้วนะครับ

Comment

แล้ว LG นี่น่าเล่นมั๊ยอ่ะครับ จำชื่อรุ่นไม่ได้แต่รูปร่างคล้าย ๆ แก้วไวน์อ่ะครับสีดำ ๆ

Comment

Samsung SyncMaster 206BW 20" Wide Screen สิครับ

Comment

20 SAMSUNG แมคโครออปฟิต ขาย 7900 บาท มันส่งโบชัวมาให้ผมครับ

Comment

Working...
            X