Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำวิธีดูและเลือกซื้อ External harddisk drive

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำวิธีดูและเลือกซื้อ External harddisk drive

ผมอยากทราบว่ายี่ห้อไหน ที่มีมาตรฐานและการยอมรับของผู้ใช้
    ที่ผมเหนๆ ก็มี
    1. buffalo
    2. My book
    3. seagate

ผมจะเลือกซื้อมาเก็บข้อมูลที่จำเป็น เลยอยากให้พี่ๆที่ถนัดและมีความรู้
    ช่วยให้คำอธิบายถึงข้อดีข้อเสียของแต่ละยี่ห้ออะครับ แล้วถ้าเป็นพี่ๆจะเลือกซื้อยี่ห้ออะไร เพราะอะไรกันบ้างครับ?

ช่วยแสดงความคิดเห็นกันเยอะๆนะครับ ขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

เปนผมเลือก WD MyBook ครับ

Comment

แล้ว มายบุ๊ค นี่มีข้อดีข้อเสียยังไงบ้างอ่ะครับ

Comment

ผมใช้ทั้ง My Boook แล้วก็ passport ใช้มาเกือบปีแล้ว ไม่มีปัญหากวนใจนะครับ

Comment

Working...
        X