Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับ E4300 บ้างครับอยากรู้รายระเอียดจังเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับ E4300 บ้างครับอยากรู้รายระเอียดจังเลย

ใครมีข้อมูลเกี่ยวกับ E4300 บ้างครับอยากรู้ครับทั้งเรื่องราคาที่คิดเป็นเงินไทย เสปก และวันเวลาที่เปิดตัวหนะครับเมื่อไหร่ ใครรู้ช่วยกับบอกข่าวด้วยครับ

ตัวคูณ 9X
    Cache L2 2 M
    เปิดตัวน่าจะต้นปีหน้า หรือหลังจาก Quad Core ออกคับ

Comment

มันเป็น single coreนะครับ

Comment

รอ Kentfield

Comment

E4300 เป็น Core 2 แกน Allendale ที่ไม่มี EMT64 และใช้ FSB 800MHz ครับ

Comment

แล้วจาออกมาทำไมหวะเนี่ย

Comment

อยากรู้ผลเทสตื ว่าแรงเทียบรุ่นไหนที่ไม่ใช่ core2

Comment

Working...
              X