Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง modem ADSL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง modem ADSL

ใช้ internet hi-speed ของ ture อะครับปลเวเพิ่งซื้อ notebook มาแต่พอลง diver modem มันบอกว่า ไม่ซัพพอต อะครับทำไงดี

โมเดมรุ่น Zyxel -prestige 630 อะครับ

notebook เป็น Vista นะครับ ถ้ามีวิธียังไงก็ช่วยหน่อยนะครับ

ลองหาdriverจากwebมันครับ แล้วโทรไปถามวิธีset แบบmanual ของvista ดูครับ

ไม่ก็โทรไปที่ศูน ว่าจะให้ทำไงได้มั้ง

โมเด็มรุ่นที่ท่านใช้มานเก่ามากๆแล้ว

Comment

งั้นแสดงว่าต้องเปลี่ยนโมเดม ใหม่เลยหรอคับแล้วถ้าเปลี่ยนใหม่ จะเอาแบบที่สามารถใช้ Wlan ด้วย จะเอาของยี่ห้อไรดีอะครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
      X