Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองลากดูงับ X2 3600+ กะ M2N-E กะ FP-Y5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองลากดูงับ X2 3600+ กะ M2N-E กะ FP-Y5

ลากมะค่อยเปงนะงับ ลองๆมั่วๆดู ใช้ Sink เดิมๆงับ มันลากดั้ยแค่นี้อ่างับ เกินกว่านี้ super pi มั่ยผ่าน ขอคำแนะนำด้วยงับ ^^ แต่ลากแล้วก้อมะกล้าใช้อ่างับ แหะๆ กัวพัง - 0 -

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=222110

ขอ super pi 32M 2 หัวด้่วยครับ

Comment

ทำใด้ไงขนาดนี้ไม่ใช้ไม่ค่อยไปแล้วแถมSink เดิมๆโอโห้เก่งจริงๆ ใช้ไฟ CPU เท่าไรครับ
      ไฟแรมละครับ

Comment

แรงครับ แต่แรมน่าจะ cl4 นะ

Comment

Originally posted by Gamerkung View Post
          ขอ super pi 32M 2 หัวด้่วยครับ
          สงสัยจะไม่ผ่านแน่คับ..ยากสุดๆ ของผมสุดๆ ได้แค่ FSB 310 เองคับ

Comment

ตั้ง THเท่าไรครับ คูณไรอ่ะ ไฟเท่าไร ปรับไรม่าง แรมชุดนี้ผมลากไปแค่2.4เอง

Comment

Originally posted by Talent`aOn View Post
              แรงครับ แต่แรมน่าจะ cl4 นะ
              ตามมนี้เลยครับ
              คิดว่าน่าจะ Cl 4-4-4-12 ไหวนะครับ

Comment

สู้ๆ ^O^

Comment

เห้ย สอบ ดีสคริส วันไหนวะ

- -" บอกกูหน่อย

Comment

Originally posted by JINDASAMUD View Post
                    ทำใด้ไงขนาดนี้ไม่ใช้ไม่ค่อยไปแล้วแถมSink เดิมๆโอโห้เก่งจริงๆ ใช้ไฟ CPU เท่าไรครับ
                    ไฟแรมละครับ
                    ไฟ cpu 1.45 ไฟแรมสุดบอร์ดงับ 1.95 HTT X3 ตัวคูณ 9.5 Full Load 70 องศางับ มะกล้าใช้ >๐<

Comment

Originally posted by SkizziK View Post
                      ไฟ cpu 1.45 ไฟแรมสุดบอร์ดงับ 1.95 HTT X3 ตัวคูณ 9.5 Full Load 70 องศางับ มะกล้าใช้ >๐<
                      ท่านฯ "มาไกล เกินที่จะถอยหลัง แล้วครับ"

ลองปรับปรุงประสิทธิภาพ Heat Sink ให้ดีกว่าเดิม...น่าจะเขยิบ FSB ไปได้อีกครับ...

หรือ...ถ้าอยากแรง แต่ไฟ Vdimm ไม่พอ ... ลองตามนี้เลย >>>
                      คลิก...MOD Vdimm M2N-E Credit By ... ท่าน สบาย x2 @ VmodTech

Last edited by Friday~13rd; 29 Jul 2007, 21:46:45.

Comment

มะมีตังซื้อ Sink ดีๆ >.< แอบเส้า

Comment

ผมว่ามันน่าจะไปได้อีกนะ ถ้าซิ้งดีๆอ่ะ

วัยรุ่นอย่าไปกลัว Full Load 70 องศา

ทำไมมันร้อนจัง

Comment

Working...
                          X