Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมซื้อโน๊ตบุ้คแรม512ไม่มีกาดจอแล้วเอามาเพิ่มเองจะคุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมซื้อโน๊ตบุ้คแรม512ไม่มีกาดจอแล้วเอามาเพิ่มเองจะคุ้มไหมครับ

ถ้าผมซื้อโน๊ตบุ้คแรม512ไม่มีกาดจอแล้วเอามาเพิ่มกาดจอกับแรมเองจะคุ้มไหมครับ
    2.ประกันจะหมดไหมถ้าเรามาใส่แรมเพิ่ม
    3.ยี่ห้อ nec lenovo ดีไหมครับเห็นมันบอกว่าที่1ในญี่ปุ่น

ปัญหาคือมันไม่มีที่ให้ใส่เพิ่มครับ

Comment

ใส่ได้บอกผมด้วยนะครับ

Comment

ก็เปลี่ยนจาก512มาเป็น1gม่ได้หรอครับ

Comment

แรมเพิ่มได้ การ์ดจอเพิ่มไม่ได้นะ
          ถ้าจะเล่นก็น่าจะหาแบบมีการ์ดจอไปเลย เดียวนี้ราคาไม่สูงแล้ว
          เช่น Acer body ใหม่ก็สวยดี HP ก็ดีไซน์สวย Asus ก็ทนทานดี
          มีอีกหลายยี่ห้อครับ ราคาก็ใกล้กัน 2-3หมื่นกว่าบาท (ก็โอเคแล้วนะ)

ปล.เลือกให้เหมาะกับงานกับความต้องการครับ ซื้อทีเดียวไม่ต้องมานั่งเพิ่มโน้น เพิ่มนี้ให้กลุ้มใจ

Comment

การ์ดจอต้องเลือกให้ดีครับเปลี่ยนไม่ได้เพิ่มไม่ได้ครับ

Comment

Working...
            X