Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครถอย X2 5200+ มาแล้วรายงานตัวด่วน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by _d View Post
    x2 6400+ กำลังจะมาครับ
    สอยเลยพี่หุ่ย

Comment

ทำไมไปดูราคาในเวปมันยัง 7000 กว่า ๆ อยู่เลยอะครับ

เหลือห้าพันกว่าจริง ๆ ก็น่าสน

Comment

Originally posted by Rikimaru View Post
        ทำไมไปดูราคาในเวปมันยัง 7000 กว่า ๆ อยู่เลยอะครับ

เหลือห้าพันกว่าจริง ๆ ก็น่าสน
        ไปดูเว๊ป Com7 มาล่ะซิ ผมไปดูตัวเป็นๆหน้าร้านที่พันธุ์ทิพย์มาเองเลยครับ

Confirm!!! X2 5200+ 5100฿

Comment

อยากให้ AMD ลดราคามากกว่านี้จัง

Comment

Originally posted by darkwing6611 View Post
            ไปดูเว๊ป Com7 มาล่ะซิ ผมไปดูตัวเป็นๆหน้าร้านที่พันธุ์ทิพย์มาเองเลยครับ

Confirm!!! X2 5200+ 5100฿
            อิอิ รู้ได้ไง

Comment

เหลือ 4500 วันไหน วันนั้นมันต้องมาอยู่ในเคสผมชัวร์ ฟันธงงงง!~

Comment

Working...
              X