overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 20 of 20

Thread: เปิดตัวสุดยอดเกมส์ rpg ไทย HeroMaster

OverclockZone Member

Default เปิดตัวสุดยอดเกมส์ rpg ไทย HeroMaster

เปิดตัวสุดยอดเกมส์ rpg ไทยวางขายเดือนธันวานี้ครับ
    พรุ่งนี้จะแจกโปสเตอร์ขนาดA1พิมพ์ art มัน
    อย่างดีที่สยามใครมาก่อนมีสิทธิ์ก่อนครับ

www.BigBugStudio.com

OverclockZone Member GyM's Avatar
    ที่ปลอดภัย~~(BKK)

ดีครับ

OverclockZone Member

เอาใจช่วยครับ จะช่วยอุดหนุนด้วย

OverclockZone Member tungpai's Avatar

จะช่วยอุดหนุนอีกแรงนะคับ^^

OverclockZone Member Poomsan's Avatar
    computer&Internet

จะรอดูผลงานคนไทยคับ

OverclockZone Member poon4209's Avatar

โอ้ แจ๋วคับ
    เป็นกำลังใจให้คับ

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ดูแล้วน่าจะออกแนวRPGสินะครับ
    ดูก่อน แต่ดีไซน์ตัวละครไม่ค่อยถูกชะตากับผมน่ะสิมันดูหมองๆยังไงไม่รู้

OverclockZone Member shadowmoon's Avatar

แจ่มครับ คนไทยทำ

OverclockZone Member Cesc's Avatar
    Creative University

ถือ The cube ด้วยยยยยย

OverclockZone Xtreme News _d's Avatar

Quote Originally Posted by Freekickgundam View Post
    ดูแล้วน่าจะออกแนวRPGสินะครับ
    ดูก่อน แต่ดีไซน์ตัวละครไม่ค่อยถูกชะตากับผมน่ะสิมันดูหมองๆยังไงไม่รู้
    ไม่หมองหรอกครับ เขาแทรกสีบรรยากาศอ่ะครับ

OverclockZone Member magzaa's Avatar

จะหลุดมา bit ไหมน้อ

OverclockZone Member nito's Avatar

ดีคับ แต่ขอติภาพโปสเตอร์หน่อยคับ สีค่อนข้างหมองไม่ดึงดูดเลยคับ น่าจะใช้สีแรงกว่านี้แล้วก็ตัวประกอบฉากด้านหลังมันไม่ดึงดูดเลยคับ ตัวบนปากดูเบี้ยวๆด้วย ตัวละครน่าจะมีการออกแบบให้น่าสนใจตั้งแต่ครั้งแรกที่เห็นครับ ถ้าโปสเตอร์น่าสนใจแล้วก็จะดึงดูดคนดูได้มากคับ

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

รอชมผลงานงับ....

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

Quote Originally Posted by Cesc View Post
    ถือ The cube ด้วยยยยยย
    โอ้ววว ต่อไปคงมีรถแปลงร่างได้ใช่มั้ยยย (เค้าย้อเย่นน) จะเอาใจช่วยครับ ผลงานคนไทยด้วยกัน

OverclockZone Member masaomi's Avatar

เอาใจช่วยคับ เห็นหลายบริษัทกำลังแย่อยู่^^'

ไม่ชอบโปสเตอร์เหมือนกันคับ-*-มันดูไม่ดึงดูดอ่ะ โปสเตอร์เหมือนปกหนังสือการ์ตูนธรรมดานี่เอง โปสเตอร์น่าจะออกสีสดๆน่าจะดีก่านะคับสำหรับเกมแนวนี้ คือแบบว่าเห็นโปสเตอร์แล้วไม่คาดหวังกราฟิกภายในเกมเลยคับ^^'

บ่นไปทั้งที่ไม่ค่อยรู้เรื่องartเลย แค่เคยเป็นadminตัวเล็กๆให้บริษัทที่ทำanimationเล็กๆอ่ะคับ ^^' น่าจะให้คุณอาร์ตมาวิจารณ์แฮะ ^^
    Last edited by masaomi; 8 Aug 2007 at 22:38:42.

OverclockZone Member linlin's Avatar
    แถวห้วยขวางเด้อ

เกมนี้แระตูจะซื้อของแท้ หนับหนุนของไทยจ้า

OverclockZone Member iLLuSioNEx's Avatar

ออกแล้วเอามาบอกด้วย จะได้รีบไปซื้อ

ปล.อย่าลืมนะครับ CG จากเกมดังๆหลายๆเกม คนไทยเป็นคนสร้างทั้งนั้น

OverclockZone Member masaomi's Avatar

Talking

Quote Originally Posted by iLLuSioNEx View Post
    ออกแล้วเอามาบอกด้วย จะได้รีบไปซื้อ

ปล.อย่าลืมนะครับ CG จากเกมดังๆหลายๆเกม คนไทยเป็นคนสร้างทั้งนั้น
    ใช่คับ งานนอก..มานได้ตังค์เยอะกว่า...งานจึงต้องละเอียด..และมักจะมีการวางlayoutมาค่อนข้างดีอยู่แล้ว ... งานภายใน..ตามงบคับ..ได้มาแค่ไหนก็ตามนั้น...ราคามันต่างกันเยอะครับ...โดนพวกที่รับงานมากินก่อนซะเกือบหมดเลยก็มี..คนที่ทำจริงได้แค่นิดเดียว...เกลียดพวกชอบเอาเปรียบจริงๆ...^^'

บ่นอีกแล้วตู

ปลายปีมีAnimationที่พี่ที่รู้จักกันทำอยู่เข้าฉายด้วย...อิอิ...จะเสร็จทันมั้ยน้อ^^'

OverclockZone Member AthlonFx64's Avatar

หนับหนุนๆ

OverclockZone Member SmuD_GeR's Avatar

อ่า เปิดให้โหลดให้เล่นได้วันไหนคับ

Bookmarks

Bookmarks