Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนการ Shut ด้วย Scheduled หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนการ Shut ด้วย Scheduled หน่อยครับ

เช่นผมจะตั้งเครื่องไว้ 4 วัน แล้วหัยปิดเครื่องเองตามที่ตั้งอ่ะ จะทำยังไง สอนที

อย่างนี้ง่ายมากแล้ว ไมโคซอร์ฟ เขามีมาให้แล้ว ไปที่ system tools ====> scheduled tasks ==>next ===>brown ไปหาไฟล์ Shutdown.exe ใน System32 แค่นี้แหละคงทำต่อได้น๊ะ ลองดู ไม่ยากหลอกตั้งเอาเลยว่าจะให้รีสตร์ต ตอนไหนวันไหน ทุกวัน

Comment

เจอแล้วครับ หาตั้งนานมัวหลงไปหาที่อื่นอยู่ครับ ไม่รู้ว่าต้องหาที่ System32

ปล.ขอบคุณครับ

Comment

พิมพ์ที่ CMD ก็ได้ Shutdown /?

Comment

Working...
        X