Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนดีครับ 8600GTS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนดีครับ 8600GTS

XFX VS Spark 8600GTS อันไหนดีครับ
    สปาค ราคาถูกกว่า
    XFX วัสดุดีกว่า อันไหนมันจะคุ้มกว่ากันอ่า

เอาถูกๆ ไม่เปรืองตัง แรงพอๆ กัน

Comment

ถูกกว่ามากมั้ยถ้ามากหน่อยเอา Spark

Comment

ครับๆ

Comment

สปาค 8600GTS นำมาOCได้ไหมครับ มันจะแรงเท่า XFX8600GTS XXX หรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by yakuza4321 View Post
            สปาค 8600GTS นำมาOCได้ไหมครับ มันจะแรงเท่า XFX8600GTS XXX หรือป่าวครับ
            แล้วแต่ดวง นะ ต้องลองลากดูถึงจะรู้ว่า การ์ดมันจะสามารถลากได้ไกลแค่ใหน (วัดดวง)

* 675/1000 (2000) @ 800 / 1200 (2400)

Comment

ด้านบนง่ะ
              ลากอีกจะไปได้ไหมครับเพิ่มขึ้นไปอีกอ่ะถ้ามันเต็มที่จะมีเครื่องหมายตกใจ(!)ใช่ไหมครับ

Comment

เออๆ พี่ครับเจ้าโปรแกรมRIVAเนี่ย มันOCเจ้าการ์ดจอต่างๆได้ง่ายดายเลยหรอครับเหนแค่ลากแถบความเร็วก็เพิ่มและ

Comment

Originally posted by yakuza4321 View Post
                  เออๆ พี่ครับเจ้าโปรแกรมRIVAเนี่ย มันOCเจ้าการ์ดจอต่างๆได้ง่ายดายเลยหรอครับเหนแค่ลากแถบความเร็วก็เพิ่มและ

ใช่ครับ

Comment

คือท่านTWKผมเห็นความเร็วคอรมันไปได้ถึง1015เลยหนิครับทำไมไม่ปรับไปให้ถึง1015เลยอ่ะไหงปรับแค่800

Comment

ระวังแต๊บนะก๊าบบบ

Comment

คือท่านTWKผมเห็นความเร็วคอรมันไปได้ถึง1015เลยหนิครับทำไมไม่ปรับไปให้ถึง1015เลยอ่ะไหงปรับแค่800
                        ผมขี้เกลียด เข้าเซฟโหมด ลบไดร์เวอรการ์ดจอแล้วลงใหม่ นะครับ (ลากเทสคะแนน ไม่ได้ใช้จริง จ๊ะ)

Comment

Working...
                        X