Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาในการเล่น Lost Planet ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาในการเล่น Lost Planet ครับผม

คือผมประสบปัญหาในการเล่นหน่ะครับ ภายหลังลงเกมแล้ว และทำการ crack เสร็จ
    พอเข้าเกมหน้าจอที่ให้เราปรับแต่งพวก config ต่างๆเช่น game setting, new game อะไรพวกนี้ มันจะอืดสุดๆเลยครับ คือเมาส์เลื่อนไม่ได้ แต่เสียงมาปกติดี ผมลองดู spec ที่เล่นได้ของผมก็ผ่านหน่ะครับ ไม่รู้ปัญหามาจากอะไร
    spec ผมคือ
    Athlon64 3000+@2.6 GHz
    Ram 1 GB
    SPark HD2600XT
    ซึ่งน่าจะเล่นได้ อาจจะไม่ลื่นแต่ไม่นิ่งแถมหนืดตั้งแต่หน้าจอเลือกเข้าเกมแน่ๆ ไม่รู้เป็นเพราะตัว crack หรือเปล่า
    ใครเคยเจออาการแบบนี้แนะนำด้วยว่าผมทำอย่างไรดี ขอบคุณครับ

ใช่ปัญหา version directX มันไม่ล่าสุดป่าวหว่า ลองไปโหลดตัวของเดือน august มาลงนะคับ

Comment

ลองลงตัวแก้จากเว็ปของ ATI แก้ได้แล้วครับ
      ขอบคุณมากๆครับ

Comment

โดน nvidia วางยาอีกราย ละ

ปล.หาโหลดไดร์เวอร์ใหม่สุดหรือยังละ

Comment

เล่น LOST PLANET ไม่ได้

ลง game เสร็จแล้วจะเล่น พอ load เครื่อง restart เอง ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร
          เครื่องเล่น ghostrecon2ได้ ใช้

p4 3.06G ram 1G VGA 6600

ขอบคุณครับ

Comment

มันเป็นเรื่อง ธุรกิจ อิอิ

Comment

Originally posted by GHOST2 View Post
              ลง game เสร็จแล้วจะเล่น พอ load เครื่อง restart เอง ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร
              เครื่องเล่น ghostrecon2ได้ ใช้

p4 3.06G ram 1G VGA 6600

ขอบคุณครับ
              ..การ์ดจอไม่น่าผ่านนะครับ...มันต้องการ GF7300 เป็นอย่างต่ำ

Comment

Originally posted by digimontamer View Post
                ลองลงตัวแก้จากเว็ปของ ATI แก้ได้แล้วครับ
                ขอบคุณมากๆครับ

ปัญหาผมเหมือน จขกท เรยครับไม่ทรายว่าตัวแก้นี่โหลดจากไหนครับ
                spec
                athlonX2 3600+
                spark HD2600XT X
                ram 1Gb
                ไม่ OC ครับ

Comment

ขอตัวแก้ด้วยคนคับ^^ มานอืดจิงๆ

ในที่สุดก็หาโหลดได้แล้ว upเผื่อบางท่านที่ยังไม่ได้เข้าไปโหลดใน web ATI ด้วย^^

http://www.up2box.com/download.php?f...9a53c05175857a
                  Last edited by masaomi; 8 Aug 2007, 15:10:35.

Comment

เปนเหมือนกันเรย โหลดที่ใหนเหรอครับ

Comment

Working...
                    X