Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องไรค์DVDมีปัญหาครับช่วย ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องไรค์DVDมีปัญหาครับช่วย ที

เครื่อ งDVD ASus 1814BLT ไรค์แผ่นไม่ได้ พอไรค์แล้ว แผ่นแล้วจะเป็นรอยขีดวงกลมด้านนอกทำแผ่นเสียเลย ไม่ทราบว่า ถ้าเอาไปเคลม กับ DCOM จะได้เครื่องมาเลย รึ ว่า ต้องให้ช่าง ทาง Dcom ซ๋อมครับ และไม่ทราบว่า ศูนย์ Dcomที่ เซียร์ มีรึเปล่า ครับ ขอบคุณ ครับ

น่าจะได้เครื่องใหม่เลยนะ ของเล็กๆอย่างงี้ส่วนใหญ่จะเปลี่ยนให้เลย

Comment

ของใหมของเรา ของเก่าของคนอื่น

Comment

ถ้ามีของจะได้เลยครับ ใหม่หรือเก่า ก้ใช้ได้น่า นะ ดีกว่าเครื่องเดิมที่ใช้บ่ ได้อ่ะ

Comment

เอาเครื่องซ่อมมาให้ ก็ไม่ดีน่ะสิ เครื่องผมซื้อมาได้มะถึง 2เดือนเอง

Comment

ไม่รู้ว่าผมพูดถูกรึเปล่าครับ

เท่าที่เห็นมา dvd ที่คนแนเอามาเคลม หากมีของ มันจะมีกล่องเหมือนของใหม่มาให้เลย

แต่ถ้าเป็นของซ่อม มันจะห่อพลาสติกกันกระแทกมาให้

Comment

ส่งเคลมแล้ว ทางศุนย์บอก รออีกนานๆๆๆ เค้าให้เปลี่ยนเป็น ไรค์ออน จะได้เร็ว เพื่อนๆๆว่า คุ้มค่ารึเปล่าครับ

Comment

Working...
              X