Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยตอบเรื่อง บลอดหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยตอบเรื่อง บลอดหน่อยคับ

ถ้าผม มี บลอด ที่ใส่ p D ได้ บลอดตัวนี้ จะสามารถ ใส่ P4 775 ได้เปล่าเสมือไปหรือไม

พอดีไม่รู้ ข้อมูลของบลอด search ก็ไม่มี พอดีมันเป็น COmแบนแนม ที่เขาขายเป็น อะคับ

ตอบที่นะคับ หรือว่ามีข้อสังเกดไงว่าใส่ p4 ได้ก็ช่วยบอกที่นะ

PD มัน 775 อยูาแล้วนี่ครับ

Comment

หมายถึงมันจะรองรับ P4 ได้ไหม

คือตอนนี้ มันใส่ PD(775) อยู่ แต่ถ้าผมจะเอา P4(775) มาใส่มันจะได้ไหม

Comment

ได้ครับ

Comment

Working...
        X