การ์ดจอ notebook ระหว่าง ATI x1300 กับx600 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 7 of 7

Thread: การ์ดจอ notebook ระหว่าง ATI x1300 กับx600 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

OverclockZone Member online1's Avatar

Default การ์ดจอ notebook ระหว่าง ATI x1300 กับx600 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

โทรถามศูนย์เอเซอร์ มาแล้วเขาบอกว่า x1300 แรงกว่าครับ ก็เลยงง เพราะตอนนี้ ใช้ x1300 เล่นเกม ฟุตบอล Pro Evolution Soccer 6 อยู่มันกระตุกครับ กระตุกกว่าตัวเก่า ที่เป็น x600 อีกก็เลยงงว่าตัวไหนแรงกว่ากัน เคยดูที่เขาจัด Class การ์ดจอของโน๊ตบุ๊คแล้ว ผมก็ยังไม่เชื่อครับมันไม่น่าจะเป็นไปได้ ก็เลยลองโทรถามศูนย์ดู ท่านใดเคยใช้หรือเคยมีปัญหาแบบผมตอบหน่อยนะครับ แรมผม เป็น 1.5G. นะครับ cpu core duo 1.6G

OverclockZone Member sicklab's Avatar
    Bangkok,Thailand

X600 แรงกว่านะผมว่า แต่X1300เทคโนโลยีใหม่กว่าแค่นั้นเอง

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

X600แรงกว่าครับ

OverclockZone Member คิม's Avatar

X600 แรงกว่าอีกคนครับ แต่มันเล่น DX9c ไม่ได้นิสิ ทำใจจริงๆ

OverclockZone Member online1's Avatar

ขอบคุณครับทุกท่าน

OverclockZone Member ~Cr@zy^^aN~'s Avatar

Quote Originally Posted by Gearhead View Post
    ข้อมูลแน่นจริงๆ ขอบคุณด้วยคนครับ
    อิอิ แอบเก็บข้อมูล

Bookmarks

Bookmarks