Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ notebook ระหว่าง ATI x1300 กับx600 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ notebook ระหว่าง ATI x1300 กับx600 ตัวไหนแรงกว่ากันครับ

โทรถามศูนย์เอเซอร์ มาแล้วเขาบอกว่า x1300 แรงกว่าครับ ก็เลยงง เพราะตอนนี้ ใช้ x1300 เล่นเกม ฟุตบอล Pro Evolution Soccer 6 อยู่มันกระตุกครับ กระตุกกว่าตัวเก่า ที่เป็น x600 อีกก็เลยงงว่าตัวไหนแรงกว่ากัน เคยดูที่เขาจัด Class การ์ดจอของโน๊ตบุ๊คแล้ว ผมก็ยังไม่เชื่อครับมันไม่น่าจะเป็นไปได้ ก็เลยลองโทรถามศูนย์ดู ท่านใดเคยใช้หรือเคยมีปัญหาแบบผมตอบหน่อยนะครับ แรมผม เป็น 1.5G. นะครับ cpu core duo 1.6G

X600 แรงกว่านะผมว่า แต่X1300เทคโนโลยีใหม่กว่าแค่นั้นเอง

Comment

X600แรงกว่าครับ

Comment

X600 แรงกว่าอีกคนครับ แต่มันเล่น DX9c ไม่ได้นิสิ ทำใจจริงๆ

Comment

http://www.notebookcheck.net/Mobile-...ist.844.0.html

48 กับ 54 ครับ

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
              ข้อมูลแน่นจริงๆ ขอบคุณด้วยคนครับ
              อิอิ แอบเก็บข้อมูล

Comment

Working...
              X