Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาให้ดูเล่นกันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by s4410020 View Post
    ใช้ dimension 1'x1'x1' หรือเปล่าครับ ใจตรงกับผมพอดี กำลังทำอยู่เลย ไม่ทราบว่าแผ่นหนากี่ mm. ครับ ของผมใช้ 3mm.
    ใช้ 5mm หรือ 1cm เลยครับดูแข็งแรงดี

Comment

ใช้ 3mm.คับ หนากว่านี้หาไม่ได้
      Shot with 6111 at 2007-07-31 ตอนี้กำลังมองเจ้านี้อยู่ว่าจะจัดการกับมันยังไงดี เห็นพี่พี่นักโม ทำกันสวยดีอยากทำมั่ง แต่ไม่รู้จะสวยหรือซ่วยคับ

Comment

วงเวียน22ไงครับมีหลายขนาด หนาแบบปั้กๆเลยก็มี วัดแล้วก็เขียนแบบไปให้เค้าตัดให้เลยครับ

Comment

วงเวียน22เลยหรือท่าน หุหุ อยู่ระยองฮิ ไม่มีค่ารถ แถวระยองไม่ค่อยมีของแต่งคอม กทม.แถวใหนมีมังคับช่วยแนะนำหน่อย

Comment

ผมว่าตามร้านแต่งเครื่องเสียงรถยนต์ น่าจามีนะ เพราะเค้าก็ใช้มาทำตู้สูตรอ่ะคับ หนาดีด้วยครึ่งนิ้วเลยได้มั้ง

Comment

ฝีมือเลยครับ

Comment

เหอๆ ทำไปได้

Comment

ใครมีเวปเอารูปลงมั่งอะงับ

Comment

งดงาม

Comment

Working...
                    X