Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอผมมีปัญหาหรือป่าวช่วยแนะที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอผมมีปัญหาหรือป่าวช่วยแนะที่ครับ

การ์ดจอผมเป็น ATI Radeon x1300/x1550 Series
    มันขึ้นข้อความดังรูป หลังจะ ที่ลงโปรแกรมที่โหลดการ์ดจอจากเวบ ATI รุ่น7-7_xp32_dd_ccc_wdm_enu_49709 เมื่อลงเสร็จ ทุกครั้งที่ บูทเครื่องเสร็จจะมีข้อ ความด้งรูปครับ ไม่ทราบว่ามันเป็นไรแล้วจะแก้ไขยังไง

แล้วใช้ ไดร์เวอร์ 7.6 มีปัญหาเปล่าครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
      แล้วใช้ ไดร์เวอร์ 7.6 มีปัญหาเปล่าครับ
      ผมเพิ่มประกอบคอมฯใหม่ ลงตัวนี้ตัวแรก แรกไม่มีหน้าต่างนี้ขึ้นใช้ไป วัน 2 วัน มันขึ้นหน้าต่างนี้ครับ

Comment

Working...
      X